shafi_banner

samfurori

R290 Inverter Ground Source Heat Pump BGB1I-050

Takaitaccen Bayani:

1. Faɗin amfani don ruwan zafi, sanyaya, ko ƙarƙashin dumama ƙasa.
2. Babu fan shiru zane.
3. tanadin makamashi da tattalin arziki wanda COP ya kai 5.
4. Ɗauki babban aikin farantin zafi mai zafi, ƙarami da kyakkyawan aikin dumama ruwa.
5. Matsakaicin zafin ruwan zafi har zuwa 75 deg c.
6. Kyakkyawan bayyanar, shafi tunanin mutum tare da farin fentin casing.
7. Samar da matsakaicin 50 deg c ruwan zafi.

 


Cikakken Bayani

Siga

Tags samfurin

  • • Green Refrigerant mai dacewa da muhalli

Don rage iskar carbon zuwa yanayi da kuma hana dumamar yanayi, OSB tana haɓaka iska R290 zuwa famfo mai zafi. Tare da fa'idodi da yawa irin su ƙarancin iskar carbon da ingantaccen inganci, R290 refrigerant an gane shi azaman refrigerant tare da mafi girman yuwuwar haɓakawa a cikin masana'antar, wanda ke ba da gudummawa ga raguwar iskar carbon kuma yana taimakawa cimma burin duniya na tsaka tsaki na carbon.In ba haka ba, akwai sauran zaɓuɓɓukan koren refrigerants, kamar R32, R410A, R134A.

firiji
  • Daidaitawa ba tare da la'akari da lokaci ko yanayin waje ba

Duk aikin yanayi yana da ƙarfi ba tare da tasirin yanayi ba. Isar da dumama, sanyaya da ruwan zafi a duk yanayin yanayi.

yanayi
  • Sanye take da Inverter Technology

Inverter ɗinmu fasaha ce ta ceton makamashi wanda ke sarrafa saurin motsi da inganciyana rage amfani da makamashi har zuwa 30%.Maimakon kashe kuzari ta hanyar farawa da tsayawa, injin inverter yana daidaita saurin motar ta yadda zai ci gaba da aiki da inganci a cikin dogon lokaci.

inverter
  • • Ikon Wi-Fi mai wayo

Ana amfani da mai kula da hankali don gane ikon haɗin gwiwa tsakanin sashin famfo mai zafi da aikace-aikacen tasha don inganta ingantaccen aiki. Ta hanyar WIFI APP, masu amfani za su iya sarrafa na'urorin su daga wayoyin hannu kowane lokaci da kuma ko'ina.

wifi
  • Gudun Ƙarƙashin Surutu

An ƙera babban ɗakin majalisar da ke rufewa musamman don kwampreso ta yadda za a iya ajiye amo mai gudu a ciki kuma hayaniyar gabaɗayan naúrar zata iya kiyayewa sosai.

shiru
  • • INtafi &Aikace-aikace mai sassauƙa

Amfani don dumama, sanyaya, da ruwan zafi na gida. Hakanan akwai nau'ikan hanyoyin haɗin gwiwa iri-iri.

aikace-aikace
  • • Tsarin Haɗin Module

Wannan zane ya dace da kasuwanci, masana'antu,
wuraren noma tare da manyan buƙatun ruwan zafi.
Ɗayan mai kula da tsakiya yana iya sarrafa raka'a 16 na zamani.

module
  • Ayyuka na Musamman da Kariya
  • Akwai ayyuka masu hankali da yawa: aikin ƙwaƙwalwar ajiya / mai ƙididdigewa / sarrafa zafin jiki / gano matsalar rashin aiki da kariya ta hanyoyi 4: rashin kariya daga ruwa / tsarin kariya na matsa lamba / faɗakarwa mara kyau / kariya mai ƙima akan mai musayar zafi 
kariya
  • Hanyoyin Haɗin Waje na GSHP
zane
Samfura BGB1I-050
Mai firiji R290
Ƙarfin dumama mai ƙima * kw 2-6
BTU/h 6800-20460
Ƙarfin dumama mai ƙima ** KW 1.8-5.6
BTU/h 6100-19100
Ƙarfin sanyaya KW 2-6
BTU/h 6800-20460
Shigar da wutar lantarki* KW 0.4-1.34
Shigar da wutar lantarki ** KW 0.45-1.6
shigar da ikon sanyaya KW 0.4-1.37
Gudun halin yanzu (dumi) * A 1.8-6.1
Gudun halin yanzu (dumi) ** A 2-7.3
Gudun halin yanzu (sanyi) A 1.8-6.3
Tushen wutan lantarki V/PH/HZ 220-240/1/50-60
COP* 4.5-5
COP ** 3.5-4
DARAJA 4.4-4.9
Matsakaicin zafin ruwa mai fita 60-75
Mafi ƙarancin yanayin fitowar ruwa 3
Yawan kwampreso 1
Alamar Compressor Hali
Haɗin ruwa inci 1
Dumama Ruwa kwarara girma m3/h 1.7
Dumama Ruwan matsa lamba kpa 50
Ƙarar ruwa mai sanyaya m3/h 2.1
Zubar da ruwa matsa lamba kpa 50
Girman Yanar Gizo (L*W*H) mm 900*803*885
Girman Packing (L*W*H) mm 930*833*950

FAQ

1.Is da amfani da aiki na iska tushen zafi famfo naúrar sauki?
Yana da sauqi sosai. Dukan naúrar tana ɗaukar tsarin sarrafa hankali ta atomatik. Mai amfani kawai yana buƙatar kunna wutar lantarki a karon farko, kuma ya fahimci aikin atomatik a cikin tsarin amfani na gaba. Lokacin da zafin ruwa ya kai ga ƙayyadaddun zazzabi na mai amfani, tsarin yana farawa ta atomatik kuma yana gudana lokacin da zafin ruwan ya yi ƙasa da ƙayyadaddun yanayin ruwan mai amfani, ta yadda za a iya samun ruwan zafi sa'o'i 24 a rana ba tare da jira ba.

2.How zurfi ne bututu na ƙasa tushen zafi famfo binne?
Sanya bututun da aka binne gabaɗaya yana buƙatar zurfin mita 2, kuma bututun da aka binne a tsaye yana buƙatar zurfin mita 100 ko fiye. Dangane da yankin tiled, kuna buƙatar tuntuɓar injiniyan shigarwa don shawara, saboda yanayin ƙasa na kowane yanki ya bambanta, kuma sigogi sun bambanta.

3. Menene manufofin ku bayan-tallace-tallace?
A cikin shekaru 2, zamu iya ba da kayan gyara kyauta don maye gurbin ɓarna. Daga cikin shekaru 2, muna iya ba da sassa tare da farashin farashi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura BGB1I-050
    Mai firiji R290
    Ƙarfin dumama mai ƙima * kw 2-6
    BTU/h 6800-20460
    Ƙarfin dumama mai ƙima ** KW 1.8-5.6
    BTU/h 6100-19100
    Ƙarfin sanyaya KW 2-6
    BTU/h 6800-20460
    Shigar da wutar lantarki* KW 0.4-1.34
    Shigar da wutar lantarki ** KW 0.45-1.6
    shigar da ikon sanyaya KW 0.4-1.37
    Gudun halin yanzu (dumi) * A 1.8-6.1
    Gudun halin yanzu (dumi) ** A 2-7.3
    Gudun halin yanzu (sanyi) A 1.8-6.3
    Tushen wutan lantarki V/PH/HZ 220-240/1/50-60
    COP* 4.5-5
    COP ** 3.5-4
    DARAJA 4.4-4.9
    Matsakaicin zafin ruwa mai fita 60-75
    Mafi ƙarancin yanayin fitowar ruwa 3
    Yawan kwampreso 1
    Haɗin ruwa inci 1
    Dumama Ruwa kwarara girma m3/h 1.7
    Dumama Ruwan matsa lamba kpa 50
    Ƙarar ruwa mai sanyaya m3/h 2.1
    Zubar da ruwa matsa lamba kpa 50
    Girman Yanar Gizo (L*W*H) mm 900*803*885
    Girman Packing (L*W*H) mm 930*833*950
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana